Play 4 Fun
Play 4 Fun
Play 4 Fun
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Wellcome to play4fun.

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share|

Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
boy_angel_9x_kute
Moderator
Moderator
boy_angel_9x_kute

.Tổng số bài gửi : 155
Birthday : 30/07/1994
.Đến từ : 10D8
Số Lần Đựơc Thanks : 7
Câu Châm ngôn : CÓ TIỀN thì đi xe hơi, uống bia ôm. HẾT TIỀN đi xe ôm, uống bia hơi
boy_angel_9x_kute Tình Trạng:
Rank: Moderator
Kinh Nghiệm:155
Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á Empty
Bài gửiTiêu đề: Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á EmptySun Nov 07, 2010 3:40 pm

Các anh không được beautyful thi hãy nhớ.Điều đầu tiên khi gặp nàng hãy giả vờ nàng cũng giống mấy em gái bình thường cho dù lòng mình rất thích.Để nàng thấy mình khác hẳn với những kẻ hay mám nàng và nàng sẽ nhớ đến mình.Lúc đầu thì hãy hỏi thăm và hơi quan tâm nàng.Nhưng sau 1 thời gian thì hãy từ từ bớt quan tâm và quăng cục lơ nàng.Thì nàng sẽ thấy trống vắng và sẽ nhớ và hỏi thăm mình.Rồi từ từ mình hãy tiến tới những gì nó sẽ tới.Cách của em chỉ vậy mấy anh làm thử xem sao :o
Chữ ký cá nhân
KjdYu
Gà mờ ngu ngơ
Gà mờ ngu ngơ
KjdYu

.Tổng số bài gửi : 3
Birthday : 01/01/1994
.Đến từ : Hàn Thuyên
Số Lần Đựơc Thanks : 0
KjdYu Tình Trạng:
Rank: Gà mờ ngu ngơ
Kinh Nghiệm:3
Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á EmptyMon Nov 08, 2010 9:23 pm

lỡ nó wang cục lơ ngược lại sao????? Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á 454244
Chữ ký cá nhân
lone
Rapper Tập Sự
Rapper Tập Sự
lone

.Tổng số bài gửi : 40
Birthday : 14/04/1995
Số Lần Đựơc Thanks : 1
Câu Châm ngôn : "Lớn phải có lông nách, sống cho nó phong cách chưa có lông nách, thì sống chưa phong cách "
lone Tình Trạng:
Rank: Rapper Tập Sự
Kinh Nghiệm:40
Bài gửiTiêu đề: Re: Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á EmptyMon Nov 08, 2010 9:30 pm

mình k đẹp ngoài ít ra cũng fải đẹp trog 1 tí Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á 13741
wan trọg là bik làm đàn ôg k
Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á 595173
Chữ ký cá nhân
https://www.facebook.com/lone.southside
lone
Rapper Tập Sự
Rapper Tập Sự
lone

.Tổng số bài gửi : 40
Birthday : 14/04/1995
Số Lần Đựơc Thanks : 1
Câu Châm ngôn : "Lớn phải có lông nách, sống cho nó phong cách chưa có lông nách, thì sống chưa phong cách "
lone Tình Trạng:
Rank: Rapper Tập Sự
Kinh Nghiệm:40
Bài gửiTiêu đề: Re: Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á EmptyTue Nov 09, 2010 11:17 am

iên tâm là thằg nào càng thích làm mào hay tạo nét gái đều gét Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á 282701
k tin hỏi thử mấy con trog lớp đi Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á 828194
chất là chất sẵn có chứ k fải tạo nét Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á 828194
Chữ ký cá nhân
https://www.facebook.com/lone.southside
Binny_Boy
Phó Giám Đốc
Phó Giám Đốc
Binny_Boy

.Tổng số bài gửi : 196
Birthday : 21/04/1995
Số Lần Đựơc Thanks : 12
Câu Châm ngôn : Yêu 3 năm chỉ mong em dại 1 giờ - thế sao ko dại 1 giờ mà bắt anh phải đợi chờ 3 năm
Binny_Boy Tình Trạng:
Rank: Phó Giám Đốc
Kinh Nghiệm:196
Bài gửiTiêu đề: Re: Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á EmptyTue Nov 09, 2010 8:21 pm

lone đã viết:
iên tâm là thằg nào càng thích làm mào hay tạo nét gái đều gét Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á 282701
k tin hỏi thử mấy con trog lớp đi Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á 828194
chất là chất sẵn có chứ k fải tạo nét Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á 828194

sống từ tốn tự tin từ từ tính Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á 679999
Chữ ký cá nhân
https://www.facebook.com/profile.php?id=100001483060446
boy_angel_9x_kute
Moderator
Moderator
boy_angel_9x_kute

.Tổng số bài gửi : 155
Birthday : 30/07/1994
Số Lần Đựơc Thanks : 7
Câu Châm ngôn : CÓ TIỀN thì đi xe hơi, uống bia ôm. HẾT TIỀN đi xe ôm, uống bia hơi
boy_angel_9x_kute Tình Trạng:
Rank: Moderator
Kinh Nghiệm:155
Bài gửiTiêu đề: Re: Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á EmptySun Nov 21, 2010 9:25 am

Em cũng không bít mấy a sao. nhưng em làm theo cách của e vẫn có tác dụng đấy các bác Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á 679999
Chữ ký cá nhân
Cậu Chủ
Knight
Knight
Cậu Chủ

.Tổng số bài gửi : 133
Birthday : 20/05/1995
.Đến từ : Thành Phố Mang tên Bác
Số Lần Đựơc Thanks : 12
Câu Châm ngôn : Mình là số 2 – Đéo ai số 1
Cậu Chủ Tình Trạng:
Rank: Knight
Kinh Nghiệm:133
Bài gửiTiêu đề: Re: Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á EmptySun Nov 21, 2010 6:19 pm

Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á 454244 Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á 454244 đồng ý vs thằng lone nàk ....tự nhiên nó vẫn tốt hơn chứ ....
Chữ ký cá nhân
†sad†
Super Moderator
Super Moderator
†sad†

.Tổng số bài gửi : 210
Số Lần Đựơc Thanks : 10
Câu Châm ngôn : Cố ăn chơi cho hết thời trai trẻ ....... rồi âm thầm lặng lẽ..... đạp xích lô
†sad† Tình Trạng:
Rank: Super Moderator
Kinh Nghiệm:210
Bài gửiTiêu đề: Re: Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á EmptyMon Nov 22, 2010 11:16 am

dos mợ ... mình wăng cục lơ ... nó wăng ngược lại ... ăn mài lun Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á 518703

đừng bao h wan tâm 1 con ... hãy wan tâm nhìu con ... [ cái này học hỏi thoy nhak ]
Chữ ký cá nhân
Sponsored content

Sponsored content Tình Trạng:
Rank:
Kinh Nghiệm:
Bài gửiTiêu đề: Re: Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á Empty

Chữ ký cá nhân

Những cách làm con gái phải nhớ mình cho dù mình không đẹp....bí kiếp em tự tu á

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
.:Viêt tiếng việt có dấu..là tôn trọng người đọc:.
.::Chia sẽ bài viết và ghi rõ nguồn là tôn trọng người viết::.
.:::Thực hiện 2 điều trên là tôn trọng chính mình:::.
Trang 1 trong tổng số 1 trang