Play 4 Fun
Play 4 Fun
Play 4 Fun
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Wellcome to play4fun.

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share|

<Em biết. . .tất cả chỉ là trò chơi. . .>

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
super khy~
Chém Gió Sư Huynh
Chém Gió Sư Huynh
super khy~

.Tổng số bài gửi : 289
Birthday : 06/08/1995
.Đến từ : 10D8
Số Lần Đựơc Thanks : 11
Câu Châm ngôn : Xấu .... nhưng bít phấn đấu
super khy~ Tình Trạng:
Rank: Chém Gió Sư Huynh
Kinh Nghiệm:289
 <Em biết. . .tất cả chỉ là trò chơi. . .>  Empty
Bài gửiTiêu đề: <Em biết. . .tất cả chỉ là trò chơi. . .>  <Em biết. . .tất cả chỉ là trò chơi. . .>  EmptyFri Nov 12, 2010 5:49 pm

Em biết…Chúng ta chỉ giả vờ cùng nhau chơi một trò chơi mang tên Tình Yêu thôi. Em biết khi trò chơi kết thúc em sẽ để mọi thứ trở về vị trí cũ…Một trò chơi chĩ duy nhất có 2 ng : là anh và là em. Lúc đầu em chĩ đùa giỡn zới anh thôi,vì em háo thắng…mún chiếm đc 1 người hoàn hảo như anh thôi… Trò chơi ko thật sự thú vị, nhưng tồn tại trong đó là 1 tình cảm thật sự của em dành cho anh…

Em biết…Chúng ta chỉ giả vờ yêu nhau trong một giây phút nào đó. Rồi khi giật mình nhìn lại mới biết Trò Chơi Sẽ Mãi Mãi Cũng Chỉ Là Trò Chơi ko hơn ko kém. Đã nói là trò chơi thì phải zui phải hok anh, nhưng sao…trò chơi của chúng ta lại có nhiều nước mắt như thế….Có công bằng cho em ko khi lúc nào trong anh cũng toàn là niềm zui, còn em thì nỗi buồn luôn luôn ngự trị….Có lẽ anh thấy em zui đấy nhưng phía sau niềm zui đó là sự đánh đỗi bằng những nỗi buồn xen lẫn những giọt nước mắt của em…Có lẽ anh ko hề biết……

Em biết…Em lạnh lùng,sắt đá…Em không xynk đẹp,dịu dàng như những người kon gái khác anh wen, họ có thễ dễ dàng sa ngã vào lời mật ngọt của anh chĩ trong lần đầu tiên tiếp xúc..Nhưng em chắc rằng những người kon gái đó không làm đc 1 điều mà em có thể làm đc cho anh.Đó là yêu anh bằng 1 tình yêu chân thành…một tình yêu thật sự chứa đựng tất cã những gì tốt đẹp nhất mà em dành cho anh…Có lẽ anh ko tin 1 đứa con gái hay lừa tình như em lại biết yêu một người thật lòng phãi hok? ….

Em biết…Nhưng trò chơi nào cũng có cái giá của nó, cũng như trò đùa nào cũng sẽ đến 1 lúc nào đó bi quả báo. Em tin rồi anh àh…Tin rồi… Em đang bị chính anh quả báo bởi những sai lầm trước đây của em: Một đứa con gái chuyên đi lừa gạt tình cảm của ng khác, zui đùa trên sự đau khổ của người khác, ko yêu ai thật lòng bao giờ. Em thật sự sợ rồi anh àh…. Vì em biết trong anh chưa bao giờ tin 1 người như em…Có lẽ cái giá em phải trả cho Trò Chơi Tình Yêu này quá đắt.Trả bằng 1 Hp em đang có, những kỉ niệm của chúng ta, hoặc có thể cái giá đó em phải trả là Đánh Mất Anh_Một người em đã và đang rất yêu thương…

Em biết…Sau tất cả những gì em làm,ko đủ để tạo cho anh 1 Niềm Tin, ko đủ để anh nhận ra rằng Em Đã Yêu Anh, không thể mang lại đc hạnh phúc cho anh thì anh sẽ quên em nhanh thôi.Giống như quên những người kon gái đã thoáng qua trong cuộc đời anh…Rồi em sẽ giống như những người đã bị em lừa gạt…Nhưng lần này có lẽ nhân vật chính là Em…sẽ ko còn những nụ cười mãn nguyện khi lừa đc 1 ai đó mà đỗi lại là những nụ cười gượng gạo, cười cho sự ngu ngốc….Hụt hẫn….

Em biết… Anh thích em nhưng…Thích và yêu hoàn toàn khác nhau phải hok anh?.Anh có thể thích nhiều người nhưng anh đc yêu 1 người.Chắc chắn người đó không phải là em…Nếu là em, em cũng sẽ chọn ng mà mình yêu, ai dại gì phải chọn 1 ng mình thích phải hok anh? Nhưng nếu thời gian quay trở lại, em sẽ ko chọn anh, sẽ mãi mãi đễ thứ tình cảm đó là 1 tình cảm thoáng qua như 1 trò chơi,sẽ ko yêu anh, sẽ ko cần anh, nhớ anh như lúc này……

Em biết…Rồi trái tim em sẽ bật khóc, rồi nước mắt em sẽ phải rơi.Rồi em sẽ cố gắng gượng cười để anh về bên người mà anh đã yêu…Dù em sẽ hok còn đc bên anh nữa nhưng nếu như ở Nơi Đó nếu có sóng gió, ko còn đc bình yên thì….hãy về Nơi Đây có 1 người luôn chờ anh mong anh Bình Yên…..

Chữ ký cá nhân

<Em biết. . .tất cả chỉ là trò chơi. . .>

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
.:Viêt tiếng việt có dấu..là tôn trọng người đọc:.
.::Chia sẽ bài viết và ghi rõ nguồn là tôn trọng người viết::.
.:::Thực hiện 2 điều trên là tôn trọng chính mình:::.
Trang 1 trong tổng số 1 trang